![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660656.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660796.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660804.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660805.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660806.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660807.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660808.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/660809.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/29-3-65-1.jpg)
วันที่ 29 มีนาคม พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)ร่วมกับเจ้าหน้าที่ องค์การบริหารส่วนตำบลแม่แวน อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านกลุ่มเปราะบางรายครัวเรือน เพื่อสอบข้อเท็จจริงและจัดทำสมุดพกครอบครัว รวมทั้งสิ้น จำนวน 9 ราย ณ พื้นที่ตำบลแม่แวน อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่