![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/11.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/22.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/33.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/44.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/55.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/66.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/77.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/88.jpg)
วันที่ 12 สิงหาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) พร้อมข้าราชการ เจ้าหน้าที่และผู้สูงอายุ ร่วมกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ ทำความสะอาดอาคาร และบริเวณโดยรอบศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2564