![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/05122564.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/11.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/22.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/33.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/44.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) จัดกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2564 โดยตั้งโต๊ะหมู่บูชาประดิษฐานพระบรมฉายาลักษณ์ พร้อมเครื่องราชสักการะ จัดทำคำกล่าวน้อมรำลึก และจัดกิจกรรมจิตอาสา “”รู้รักสามัคคี รักษ์สิ่งแวดล้อม พัฒนาคุณภาพชีวิต”