![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540103-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540101-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540104.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540106-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540105-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540107.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540115.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__186540117.jpg)
วันที่ 29 เมษายน พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) จัดอบรมโครงการพัฒนาระบบการดูแลและคุ้มครองผู้สูงอายุ อบรมเชิงปฏิบัติการระบบการดูแล และพิทักษ์สิทธิผู้สูงอายุ (3ประสาน+ธนาคารเวลา) ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลบ้านหนุน อ.สอง จ.แพร่ โดยมีนายประกาศิต จิตมณี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านหนุน เป็นประธานในพิธีเปิด