![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168542240.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168542242.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168542243.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168542244.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168542245.jpg)
วันอังคารที่ 8 มิถุนายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) พร้อมเจ้าหน้าที่งานสังคมสงเคราะห์ และงานพยาบาล ลงพื้นที่จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์”มีแล้วแบ่งปัน” โดยมอบเครื่องอุปโภคบริโภค ช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบและความเดือดร้อนจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2564 ณ ตำบลดอยแก้ว อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่