![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/Fang-10-6-64.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607769.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607771.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607772.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607773.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607774.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 10 มิถุนายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) มอบหมายจ้าหน้าที่งานสังคมสงเคราะห์ และงานพยาบาล ลงพื้นที่จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญประโยชน์”มีแล้วแบ่งปัน” โดยมอบเครื่องอุปโภคบริโภค ช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบและความเดือดร้อนจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2564 ณ ตำบลแม่คะ อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่