![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/2-6-2564.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168108117.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168108119.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168108120.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168108121.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168108122.jpg)
วันพุธที่ 2 มิถุนายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) พร้อมเจ้าหน้าที่งานสังคมสงเคราะห์ และงานพยาบาล ลงพื้นที่จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์”มีแล้วแบ่งปัน” โดยมอบเครื่องอุปโภคบริโภค ช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบและความเดือดร้อนจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2564 ณ ต.ออนกลาง อ.แม่ออน จ.เชียงใหม่