![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/160314-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_140746-scaled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_140948-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141016-1-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141040-1-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141111-1-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141346-1-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141517-1-scaled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/07/timeline_20220719_141535-1-scaled.jpg)
วันที่ 19 กรกฏาคม พ.ศ.2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่ ร่วมกับ นิคมสร้างตนเองดอยเต่า จัดกิจกรรมจิตอาสา “แบ่งปันสุข บ้านธรรมปกรณ์สู่ชุมชน” เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมอบเครื่องอุปโภคบริโภค ให้กับผู้สูงอายุพื้นที่ อบต. โปงทุ่ง รวมจำนวน 10 ราย