![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/nurse.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/47104-1024x768.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/47105-1024x768.jpg)
วันที่ 7 กันยายน พ.ศ. 2565 ศูนย์บริการผู้สูงอายุปิยะมาลย์ เชียงใหม่ ให้การต้อนรับนักศึกษาหลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต ชั้นปีที่ 3 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี เชียงใหม่ จำนวน 35 คน ศึกษาดูงานรูปแบบการจัดตั้งศูนย์บริการผู้สูงอายุในชุมชนและการจัดกิจกรรมของผู้สูงอายุ ณ ศูนย์บริการผู้สูงอายุปิยะมาลย์ เชียงใหม่