![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/timeline1.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/timeline2.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/timeline3.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/timeline4.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/timeline5.jpg)
วันจันทร์ที่ 30 สิงหาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) มอบหมายงานสังคมสงเคราะห์ ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้สูงอายุ จำนวน 2 ราย เพศชาย 1 ราย เพศหญิง 1 ราย ได้รับการประสานงานจากศูนย์ช่วยเหลือสังคม สายด่วน 1300 จังหวัดเชียงใหม่ ประสบปัญหาทางสังคม เนื่องจากจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโควิค-19 ทั้งนี้ ได้ให้การช่วยเหลือเครื่องอุปโภค บริโภคเบื้องต้น และวางแผนให้ความช่วยเหลือในระยะยาวต่อไป