![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161571.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161574.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161577.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161580.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161584.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/161587.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 2 กันยายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)มอบหมายงานสังคมสงเคราะห์ ลงพื้นที่สอบข้อเท็จจริง ผู้สูงอายุเพศชาย อายุ 60 ปี เร่ร่อน พักอาศัยอยู่ในสุสานบ้านสันนาเม็ง อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ ประสบปัญหาด้านที่อยู่อาศัย แต่สุขภาพร่างกายแข็งแรง จึงนำส่งศูนย์ฟื้นฟูและพัฒนาศักยภาพคนไร้บ้านจังหวัดเชียงใหม่ บ้านเตื่อมฝัน (เติมฝัน)