![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/S__173637726.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/S__173637728.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/S__173637729.jpg)
วันอังคารที่ 7 กันยายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)มอบหมายเจ้าหน้าที่ ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุฐานะยากจน เดินไม่ได้ อาศัยอยู่เพียงลำพัง ร่วมกับเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลแม่แวน อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อมอบเครื่องอุปโภค บริโภค และวางแผนร่วมกับเจ้าหน้าที่ในพื้นที่เพื่อให้ความช่วยเหลือในระยะยาวต่อไป