![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/28-2-65.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__4628502.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__4628505.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183205950.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183205952.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183205953.jpg)
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)จัดประชุมประจำเดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2565 เพื่อมอบนโยบาย วางแผนการขับเคลื่อนงาน รวมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ผ่านระบบ ZOOM ณ ห้องประชุม ชั้น 2 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) โดยมีนางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เป็นประธานในการประชุม