![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__86466572-1024x683.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__86466574-1024x683.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__86466571-1024x682.jpg)
วันที่ 23 มิถุนายน พ.ศ.2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมประชุมติดตามความคืบหน้าการดำเนินงาน หน่วยงาน ทีม One Home พร้อมรับฟังปัญหาอุปสรรคในการปฏิบัติงาน โดยมี นายอนันต์ ดนตรี ผู้ตรวจราชการกระทรวง พม. เป็นประธาน ณ ห้องประชุมศูนย์พัฒนาราษฎรบนพื้นที่สูง จังหวัดเชียงใหม่ ต.ป่าแดด อ.เมือง จ.เชียงใหม่