![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/398047-1024x471.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/398113-1024x472.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/784510-1024x471.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/784511-1024x472.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/784512-1024x471.jpg)
วันที่ 22 กันยายน พ.ศ. 2565 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) ร่วมกับร้อยตรีองอาจ ประดับเพชร หัวหน้าชุดปฏิบัติการโครงการพัฒนาเบ็ดเสร็จลุ่มน้ำสาขาแม่น้ำปิง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ นายกเทศมนตรีตำบลแม่สอยและพัฒนาชุมชนอำเภอจอมทอง มอบเครื่องอุปโภคบริโภค เพื่อลดภาระค่าใช้จ่ายภายในครอบครัว ในพื้นที่เทศบาลตำบลแม่สอย อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 15 ราย