![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/02/disabled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/02/702269.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__7495732-scaled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__7495733-scaled.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__7495736-scaled.jpg)
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)เข้าร่วมงานวันคนพิการสากลจังหวัดเชียงใหม่ ประจำปี 2564 ณ ลานกิจกรรมมีโชคพลาซ่า ตำบลฟ้าฮ่าม อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)เข้าร่วมงานวันคนพิการสากลจังหวัดเชียงใหม่ ประจำปี 2564 ณ ลานกิจกรรมมีโชคพลาซ่า ตำบลฟ้าฮ่าม อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่