![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2471350-1024x498.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2471302-1024x498.jpg)
วันที่ 23 มีนาคม พ.ศ. 2565 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการส่งเสริมงานอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลำพูน ครั้งที่ 1/2565 เพื่อขับเคลื่อนกลไกการทำงานและดำเนินการตามนโยบายการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพสนับสนุนสวัสดิการของอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ณ ห้องประชุมเจ้าหลวงเศรษฐีคำฝั้น ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดลำพูน โดยมีนางมิ่งขวัญ วีระชาติ พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลำพูน เป็นประธานในการประชุม