![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-3-65-733x1024.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1-1024x628.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-1024x620.jpg)
วันที่ 3 มีนาคม พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมการประชุมติดตามการขับเคลื่อนนโยบายกระทรวงฯระดับพื้นที่ ผ่านระบบ Zoom ณ ห้องประชุม ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)โดยมีนางพัชรี อาระยะกุล ปลัดกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานในการประชุม