![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/332-1024x683.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/333-1024x683.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/331-1024x683.jpg)
วันที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการให้บริการประชาชนภายหลังการถ่ายโอนคู่สายศูนย์ช่วยเหลือสังคมจากส่วนกลางสู่ส่วนภูมิภาค รุ่นที่ 4 วันที่ 2-3 สิงหาคม 2565 ณ โรงแรมวินทรี ชิตี้ รีสอร์ท เชียงใหม่โดยมี นายอนันต์ ดนตรี ผู้ตรวจราชการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานในพิธีเปิด