![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/plan-10-6-64.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607782.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607783.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__168607784.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 10 มิถุนายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)มอบหมายนางสาวภธิรา กิตติเดชานันท์ นักสังคมสงเคราะห์ชำนาญการ นายสามารถ เมืองไชย นักพัฒนาสังคม ร่วมกับเจ้าหน้าที่ พมจ.เชียงใหม่ อบต.ร้องวัวแดง ประชุมวางแผนการขับเคลื่อนโครงการระบบการดูแลและคุ้มครองพิทักษ์สิทธิผู้สูงอายุ โครงการธนาคารเวลาแห่งประเทศไทย โครงการพัฒนาศักยภาพเครือข่าย โดยมีนายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพง และ นายสวัสดิ์ ขัติกุล นายก อบต.ร้องวัวแดง เข้าร่วมในการวางแผนครั้งนี้ ณ ศพอส.ตำบลร้องวัวแดง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่