![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-12-64.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/S__179331121.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/S__179331123.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/S__179331124.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/S__179339284.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/12/S__179339287.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุลผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) มอบหมายข้าราชการและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาแนวทาง และกลไกการขับเคลื่อนงานชมรมผู้สูงอายุในยุควิถีชีวิตใหม่ (New Normal) ผ่านระบบ Zoom Video Conference ณ ห้องประชุมชั้น 2 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) โดยมีนางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ เป็นประธานในพิธีเปิด