![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213295.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213297.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213298.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213299.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213300.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213301.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28213302.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28221477.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__28221479.jpg)
วันที่ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนกลยุทธ์กรมกิจการผู้สูงอายุ พ.ศ.2566-2570 ณ โรงแรม ชาโต เดอ เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา โดยมีนางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ เป็นประธานพิธีเปิดการประชุม