![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/365864-1024x768.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/365863-1024x768.jpg)
![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/365870-1024x768.jpg)
วันที่ 2 สิงหาคม พ.ศ.2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมอบรม “การพัฒนาทักษะการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ เพื่อยกระดับการดูแลผู้สูงอายุในศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุ ด้วยเทคโนโลยีและนวัตกรรม ระหว่างวันที่ 2-3 สิงหาคม 2565 ณ โรงแรมบัดดี้ โอเรียนทอล ริเวอร์ไซด์ จังหวัดนนทบุรี โดยมีนางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ เป็นประธานเปิดการอบรม