![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/20-8-65.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/300193643_1163649657556056_3459719231919725336_n.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/300214432_1163649684222720_1057047798102073119_n.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/300760842_1163649597556062_7369577419925182269_n.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/08/300820410_1163649620889393_8506948361983735754_n.jpg)
วันที่ 20 สิงหาคม พ.ศ.2565 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อถอดบทเรียนและจัดทำแนวทางการปฏิบัติที่ดี (Good Practices) ในกระบวนการคุ้มครองผู้เสียหายจากการค้ามนุษย์ รุ่นที่ 3 กรณีพื้นที่จังหวัดภาคเหนือ ณ โรงแรมเชียงใหม่ออร์คิด อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยมีนายจุติ ไกรฤกษ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เป็นประธานพิธี และมอบนโยบาย