![](http://thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/70-hours.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/45908.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/46183.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/254921.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/389286.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/775503.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/09/775750.jpg)
วันที่ 12 กันยายน 2565 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรการดูแลผู้สูงอายุขั้นกลาง จำนวน 70 ชั่วโมง ในรูปแบบไฮบริด ระหว่างวันที่ 12 – 23 กันยายน 2565 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meetings ณ ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) โดยมีนางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอายุ เป็นประธานในพิธีเปิด