![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/support.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/246440.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/246445.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/246470.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/246512.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/601325.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/601327.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/601331.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/601339.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/601340.jpg)
วันที่ 18 มกราคม 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์ (เชียงใหม่) ร่วมกับเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลบ้านโป่ง และเทศบาลตำบลแม่ปั๋ง อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุที่จะขอสนับสนุนงบประมาณในการปรับปรุงที่อยู่อาศัยเพื่ออำนวยความสะดวกในการดำเนินชีวิตประจำวันตามโครงการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุให้เหมาะสมและปลอดภัย จำนวน 13 หลัง