![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172294263.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172294265.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172294266.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172294267.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172294270.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172302354.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/08/S__172302361.jpg)
วันจันทร์ที่ 9 สิงหาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) มอบหมายงานวิชาการจัดโครงการคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิผู้สูงอายุ อบรมเชิงปฏิบัติการขยายผลการดำเนินงานการคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิผู้สูงอายุ โดยมีนายสวัสดิ์ ขัติกุล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลร้องวัวแดง เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลร้องวัวแดง อำเภอสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่