![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/07/k5062722_optimized-scaled.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/07/k5062718_optimized-scaled.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/07/k5062706_optimized-scaled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/07/k5062713_optimized-scaled.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/07/457131-1.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์ (เชียงใหม่) มอบหมายเจ้าหน้าที่ ศพส.บ้านธรรมปกรณ์ (เชียงใหม่) ร่วมกับเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลแม่ปั๋น และเจ้าหน้าที่จากองค์การบริหารส่วนตำสันทราย อำเภอพร้าว จังหวัดเชียงใหม่ ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านกลุ่มเปราะบางรายครัวเรือน เพื่อสอบข้อเท็จจริงและจัดทำสมุดพกครอบครัว จำนวน 6 ราย