![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491974.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491975.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491976.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491977.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491978.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491979.jpg)
วันจันทร์ที่ 6 กันยายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)มอบหมายงานสังคมสงเคราะห์ลงพื้นที่ร่วมกับนายสมบัติ ทองแหง นายกเทศมนตรีตำบลสบเตี๊ยะ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลสบเตี๊ยะ เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุ และมอบป้ายบ้านผู้สูงอายุที่ได้รับการซ่อมแซมและปรับสภาพแวดล้อมให้เหมาะสมและปลอดภัย จำนวน 3 หลัง พื้นที่เทศบาลตำบลสบเตี๊ยะ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่