![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491980.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491981.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491982.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/491983.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/492000.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/timeline_20210906_104711.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/timeline_20210906_104726.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/timeline_20210906_122037.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/timeline_20210906_122048.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/09/timeline_20210906_122154.jpg)
วันจันทร์ที่ 6 กันยายน 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)มอบหมายงานสังคมสงเคราะห์ลงพื้นที่ร่วมกับนายสมบูรณ์ ชูเจริญสัมพันธ์ นายกเทศมนตรีตำบลดอยแก้ว และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลดอยแก้ว เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุ และมอบป้ายบ้านผู้สูงอายุที่ได้รับการซ่อมแซมและปรับสภาพแวดล้อมให้เหมาะสมและปลอดภัย จำนวน 5 หลัง พื้นที่เทศบาลตำบลดอยแก้ว อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่