![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238784.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238786.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238787.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238788.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238789.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__183238790-1.jpg)
วันที่ 1 มีนาคม พ.ศ. 2565 ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)ลงพื้นเยี่ยมบ้านผู้สูงอายุจำนวน 5 ราย ร่วมกับรองนายก ปลัดอบต.และเจ้าหน้าที่ อบต.มะขุนหวาน อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ เพื่อพิจารณาให้การช่วยเหลือในการซ่อมแซมที่อยู่อาศัยให้ผู้สูงอายุที่มีฐานะยากจนตามโครงการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุให้เหมาะสมและปลอดภัย ณ อบต.มะขุนหวาน อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่