![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/427160.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/427161.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/427162.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/427164.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/427171.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2021/05/Home-repair.jpg)
วันศุกร์ที่ 28 พฤษภาคม 2564 นางสาวอภิรชญา ชัยติกุล ผอ.ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่) มอบหมายงานสังคมสงเคราะห์ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านและสอบข้อเท็จจริงร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลแช่ช้าง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ เพื่อวางแผนช่วยเหลือผู้สูงอายุ ขอรับการช่วยเหลือโครงการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุให้เหมาะสมและปลอดภัย