![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/S__181780486.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/S__181780487.jpg)
![](https://i2.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/S__181780482.jpg)
![](https://i0.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/S__181780484.jpg)
![](https://i1.wp.com/thammapakorn.dop.go.th/wp-content/uploads/2022/01/321-1.jpg)
วันที่ 20 มกราคม 2565 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)เข้าร่วมประชุมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพวิทยากรกระบวนการอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์(เชี่ยวชาญด้านผู้สูงอายุ) ผ่านรูปแบบออนไลน์ผ่านระบบ Zoom โดยมี นางสุจิตรา พิทยานรเศรษฐ์ อธิบดีกรมกิจการผู้สูงอาย เป็นประธานเปิด ณ ห้องประชุม ชั้น 2 ศพส.บ้านธรรมปกรณ์(เชียงใหม่)